ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
GBT24186 NM360 NM400 NM500 Nm450 เหล็กแผ่น 15 มม. รีดร้อน
| เกรด: | A36, SS400, Q235B ฯลฯ |
|---|---|
| ความยาว: | 3-12m, 6m-12m หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 600-1500mm |
แผ่นเหล็กคาร์บอนอ่อนหนา 3 มม. S275 สำหรับการส่งคืนโดยไม่มีเงื่อนไข
| หลังการขาย: | ปัญหาคุณภาพใด ๆ ส่งคืนโดยไม่มีเงื่อนไข |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-200มม |
| บรรจุุภัณฑ์: | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐาน เหมาะสำหรับการขนส่งทุกประเภท หรือตามความต้องการ |
DIN 1.3401 Mn13 แผ่นเหล็กทนการสึกหรอแมงกานีสสูง 6mm X120Mn12
| ระดับ: | แมงกานีสสูง Mn13 |
|---|---|
| ความยาว: | 4m-12m หรือตามความจำเป็น |
| ความกว้าง: | 1m-3m หรือตามความจำเป็น |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 4000 มม. 34CrNiMo6 โลหะผสมเหล็กแผ่น
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | 1,000-4000mm |
| การจัดส่งสินค้า: | การขนส่งทางทะเล |
3/8" 1/8" 1/2" 1/4" 304 แผ่นสแตนเลส 5mm 6mm 7mm 8mm
| ความยาว: | 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ, 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 650-2000mm หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.3-3mm |
316 316l แผ่นสแตนเลสม้วนร้อน 4x8
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 4x8 แผ่น |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
BA TISCO แผ่นเพลทสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. AISI 904L 304L 304 321 316L
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเพลทสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 904L 304L 304 321 316L |
| ความหนา: | 0.1-0.5 มม. หรือตามความต้องการ |
4mm 3mm เหล็กกล้าคาร์บอนแผ่นโลหะ Astm A36 1023 1020 1018 1010 Carbon Steel Sheet Suppliers
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-100mm |
| พิมพ์: | แผ่นเหล็ก |
BA พื้นผิวสว่าง 0.3 มม. แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 201 202 304 316 316L 2B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ระดับ: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
22 เกจ 24 เกจแผ่นเหล็กชุบสังกะสี 2 มม. G30 แผ่น 20 เกจรีดเย็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสังกะสี |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
| ความหนา: | 0.2-1.0มม |

