ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
1.1240 1.1260 65G 65Mn4 66Mn4 65mn แถบเหล็กสปริงคาร์บอน
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
เหล็กสปริงเกรดหนา 0.8-8 มม. หนา 65 มม. ใช้สำหรับตัดเลื่อย
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
ASTM A572 Ms แผ่นโลหะโลหะคาร์บอนสแตนเลสเหล็กเพชรหมึก
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
|---|---|
| การใช้งาน: | สร้างเครื่องจักร สร้างเรือ โบเลอร์ คอนเทนเนอร์ เป็นต้น |
| สี: | RAL |
16 เกจ 1/8 "1/4 รู 304 317 สแตนเลสแผ่นพรุน Ss316 แผ่น 3 มม.
| วัสดุ: | 304 317 316 |
|---|---|
| ความหนา: | 1.5-3.0mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
ASTM 99.95% โรงงานผลิตเศษเหล็กแท่งทองแดงบริสุทธิ์เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB |
|---|---|
| เทคนิค: | เสร็จสิ้นโรงสี ขัด อโนไดซ์ แปรง พ่นทราย เคลือบผง ฯลฯ |
| เสร็จสิ้น: | ความต้องการ |
0.25 - 2.5 มม. Tisco เหล็กม้วนสแตนเลสม้วนรีดเย็น 304 316L 201 430 2B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L 201 430 |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม |
1.0mm SS304 แผ่นรีดเย็น SS 304 แผ่น BA Surface
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
Mill Edge 3.0mm สแตนเลส Ss แผ่น 904L 2B การก่อสร้างอุตสาหกรรมขัดเงา
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับ: | 904 |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
Good Extrusion 6063 T6 แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์หนา 8 มม. แผ่นเหล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T6 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/T3190, GB/T 3880-2006 |
| ระดับ: | 6063 T6 |
816M40 35NCD6 Astm A297 ผลิตภัณฑ์โลหะผสมเหล็กหล่อ 1000-4000mm
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-4000mm |
| Shippping: | การขนส่งทางทะเล |

