ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
เกรด 50 Q460 Q345B Q235B เหล็กกล้าคาร์บอนม้วนวัสดุก่อสร้างเหล็กอ่อน 5800mm
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรด: | A36 เกรด 50 SS400 Q235 |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
430 410 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 20 มม. 319 แผ่น SS
| ความอดทน: | -0.75mm |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 410 430 s32750 |
| ความหนา: | 0.2-20mm |
เหล็กแผ่นรีดเย็นรีดเย็น 3 มม. แผ่นเหล็กสปริงชุบแข็งแบนขัดเงา
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
304 S32750 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.2 มม. Super Duplex
| ความอดทน: | -0.75mm |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 410 430 s32750 |
| ความหนา: | 0.2-20mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นขัดเงา 3000 มม. 430 ครอบคลุมผนัง 24 เกจ
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 430 |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
2205 2507 Ss เพลท 8k กระจกเหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นโลหะ
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
แถบโลหะสแตนเลส 253Ma 316 1.2 มม. ดูเพล็กซ์ 2205 2507 254SMO
| เกรด: | ซีรี่ย์ 400 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15 มม. - 4.00 มม |
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |
ASTM 201 409L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3mm แผ่น Inox
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 409L 420 |
| ความหนา: | 0.4mm-6mm/3mm-100mm |
แผ่นสแตนเลส SUS 304 8K TISCO รีดเย็น 1.0 มม. สำหรับงานตกแต่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทิสโก้แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
| ระดับ: | 304L 304 321 316L 310S 2205 430 420 201 |
Q235 แผ่นเหล็กอ่อนที่มีใน EXW สําหรับการใช้งานหนัก
| After sale: | Any Quality Problems, Unconditional Return |
|---|---|
| Length: | 1000-12000mm |
| Application : | Construction, Manufacturing, Container, Shipbuilding, Etc. |

