ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กชุบสังกะสี 40 - 150gsm GI 1500 มม. สำหรับงานหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กแผ่น GI |
|---|---|
| เคลือบสังกะสี: | 40-150แกรม |
| พิมพ์: | แผ่นเหล็กเหล็กสำหรับมุงหลังคา |
4J50 ผลิตภัณฑ์โลหะผสมเหล็ก UNS K94610 4J29 Kovar Capillary Tube
| ระดับ: | โลหะผสมที่มีความแม่นยำ |
|---|---|
| วัสดุ: | 4J50 |
| ความต้านทาน (μΩ.m): | ต่ำ |
201 ม้วนสแตนเลสหนา 1 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นในม้วน
| วัสดุ: | SS 201 |
|---|---|
| เกรด: | ซีรี่ส์ 200 |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
430 904l แถบสแตนเลส 10 มม. แผ่นสแตนเลสในม้วน
| วัสดุ: | AISI 310S |
|---|---|
| เกรด: | ซีรีส์ 300 |
| ความยาว: | 1,000-6000 มม. หรือตามความต้องการ |
304l 306l ท่อไม่มีรอยต่อ Ss 304 Sch 10 กำหนดการ 20 Din 2391 Din 2448
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/8K/กระจก/No.1,etc |
|---|---|
| ความยาว: | 1-12m |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 200/300/400 |
ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2000 -12000mm 2D พื้นผิวขนาดที่กำหนดเอง
| มาตรฐาน: | AISI EN JIS ASTM DIN ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/430 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
316l SS Strip Coil 0.5mm 316 ม้วนสแตนเลส
| เกรด: | 200 Series, 300 Series, 400 Series |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบจิตรกรรม / น้ำมัน |
| ความยาว: | 2,000-6,000 มม |

