ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
304 6 มิลลิเมตร สแตนเลสกลม Bar สําหรับการใช้งานตกแต่ง
| ความอดทน: | H9, H11, H13, K9, K11, K13 ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5mm-100mm |
| ปลายผิว: | สดใส สีดำ ขัดเงา ฯลฯ |
3/4 "X 1" X .065 ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมคาร์บอน A513 A500 โครงสร้างช่องสี่เหลี่ยม Ms
| มาตรฐาน: | ASTM GB JIS DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 10 #, 20 #, 45 #, A213, A192, A178-C, A209, A200, A199, A214, |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม |
4 X 4 1 นิ้ว 1.5 "ท่อเหล็กคาร์บอนสี่เหลี่ยมมีรู Cs รอยท่อ
| มาตรฐาน: | ASTM GB JIS DIN |
|---|---|
| เกรด: | 10 #, 20 #, 45 #, A213, A192, A178-C, A209, A200, A199, A214, |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม |
AISI 6 มม สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| ปลายผิว: | สดใส สีดำ ขัดเงา ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาด: | 2mm-500mm |
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
AISI Standard Cold Rolled Stainless Steel Coil สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| Payment: | T/T, L/C, Western Union,OA |
|---|---|
| Application: | Construction, Decoration, Industry, Etc. |
| Edge: | Mill Edge/Slit Edge |
316 321 สายกลมเหล็กไร้ขัด ความหนา 0.5 มม
| คุณภาพของวัสดุ: | 304, 304L, 316, 316L, 310, 321, 347 ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS เป็นต้น |
| ความอดทน: | H9, H11, H13, K9, K11, K13 ฯลฯ |
Astm สายโค้ลเส้นเหล็กไร้สแตนเลส 201 304 2b 2e Ba สําหรับการผลิตรถยนต์
| รหัสคอยล์: | 508/610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
10 มิลลิเมตร 16 มิลลิเมตร St37 Q235b Hr กระดาษเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษ
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
แผ่นหลังคา Galvalume เคลือบสี
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, GB, JIS, EN ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 750-1250mm |
| ความหนา: | 1 มม. - 6 มม |
ความหนา 3 นิ้ว SS 316 316L 304 ท่อ Ss ไม่มีรอยต่อที่ใช้สำหรับอุปกรณ์เคมี
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |

