ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
Sus 304 Astm 316 โคลล์ม้วนเย็น 2b Ba No. 4 Hl 8k สายกระจก โคลล์สแตนเลส
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
Aisi โคลดเย็น 430 Ba กระจก ปรับปรุงสแตนเลส โคลดราคา
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
BA เสร็จสิ้นคอยล์สแตนเลส 2000 มม. พร้อมพื้นผิวสลักลายนูน 2B 8K HL
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.1mm-3.0mm |
ม้วนขอบโรงสีสแตนเลส 1,000 มม. 2507 316 201
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| หลังการขาย: | ปัญหาคุณภาพใด ๆ ที่พบเมื่อได้รับสินค้า การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไข |
BA 8K สแตนเลส HL ขด 6000 มม. นูนสลัก
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| คุณสมบัติทางแม่เหล็ก: | ไม่ใช่แม่เหล็กหรือแม่เหล็ก |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสสูง 3 มม แผ่นเหล็กคาร์บอน 4 * 8 แผ่นเหล็กสําหรับแผ่นเรือ
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
|---|---|
| สี: | เงินธรรมชาติ |
| ตัวอย่างฟรี: | มีจำหน่าย ติดต่อเรา |
ม้วนเหล็กเคลือบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ม้วนเหล็กชุบสังกะสี Galvalume เหล็กแผ่น
| รูปร่าง: | แพรวพราวหรือไม่แพรวพราว |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3mm |
| สี: | สีเงิน |
Q345 แผ่นเหล็กคาร์บอนต่ำความหนา 0.5 - 200 มม. สำหรับคอนเทนเนอร์
| หลังการขาย: | ปัญหาคุณภาพใด ๆ ส่งคืนโดยไม่มีเงื่อนไข |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-200มม |
| เงื่อนไขราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW ฯลฯ |
ความหนา 1.0 มม. No.1 Suface 316L แผ่นเหล็กแผ่นหมุนช้า
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS316 |
| ความหนา: | 1.0-3.0mm |
0.15 มม. AISI 316 แผ่นสแตนเลสระลอกน้ำทองตกแต่งสำหรับแผงผนัง
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201.202.304.316.310S.430.420 |
| ความหนา: | 0.15-3.0mm |

