ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
Z275 Gi แผ่นเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน Dx51 Zero Spangle Ral Color 13.0mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| พิมพ์: | แผ่นเรียบ |
| ความหนา: | 0.12-13.0มม |
แผ่นเหล็กสแตนเลส HL 1.5 มม. BA 316L 430 2D 8K 2B สำหรับแผ่น Ss ก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | AISI/ASTM/JIS |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 300 400 |
| ความหนา: | 1.5 มม. หรือกำหนดเอง |
317 904L แผ่นสแตนเลส 16 เกจ 2B BA พื้นผิว 4x8 กระจก 100 มม.
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L 316Ti 317 904L |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม.,3.0-100มม |
0.1-2.0 มม. หลังคา PPGI เหล็กม้วนแผ่นเคลือบสี Ppgl เคลือบสีสำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, GB, JIS, EN ฯลฯ |
|---|---|
| น้ำหนักคอยล์: | 3-8 ตัน |
| ความหนา: | 0.1-2.0mm |
ASTM A36 PPGI Prepainted Galvalume เหล็กม้วนแผ่นโลหะกันน้ำ
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, GB, JIS, EN ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 750-1250mm |
| ความหนา: | 1 มม. - 6 มม |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสี Ppgi ในม้วนคือ 14246 1995 0.40mm-0.80mm
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, GB, JIS, EN ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 750-1250mm |
| ความหนา: | 1mm-6mm |
แผ่นเหล็กดีบุกชุบด้วยไฟฟ้า 2.0/2.0 การเคลือบผิว T2/T3/T4/T5 SPCC MR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นดีบุกอิเล็กโทรไลต์ |
|---|---|
| ระดับ: | SPCC/MR/L/D |
| ความหนา: | 0.12-0.6มม |
5.6 / 5.6 SPTE เหล็กแผ่นดีบุก 0.17 มม. 2.0 / 2.0 สำหรับชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นดีบุกอิเล็กโทรไลต์ |
|---|---|
| ระดับ: | SPHC-SPHD |
| ความหนา: | 0.12-0.6มม |
แผ่นเหล็กเหล็กกระปุกหมักร้อน ความหนา 2 มิลลิเมตร Dx51d สีซองเคลือบ 24 26 28 Gauge
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| จบซะ: | 2B/BA/HL/NO.4/8K |
| ความแข็ง: | อ่อน, แข็ง 1/4, แข็ง 1/2, แข็ง 3/4, แข็งเต็ม |
Gi Ppgi Ppgl โลหะเหล็กเหล็กกระดาษโลหะลด Spangle
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| จบซะ: | 2B/BA/HL/NO.4/8K |
| ความแข็ง: | อ่อน, แข็ง 1/4, แข็ง 1/2, แข็ง 3/4, แข็งเต็ม |

