ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
2205 2507 ท่อกลมเหล็กดัด ไม่ต่อกัน
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
|---|---|
| ความแข็ง: | อ่อน/แข็ง/แข็งเต็ม |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
ท่อ SS ไร้รอยต่อสแตนเลสความแข็งแรงสูง 304 904L 2205 5.0 มม. สำหรับการใช้งานโครงสร้าง
| วัสดุ: | 304/ 316/ 321/ 310S/ 904L/ 2205/ 2507/ 410/ 430/ 201 |
|---|---|
| ความยาว: | 3000 มม. / 5800 มม. / 6000 มม. / 12000 มม. |
| ความหนาของผนัง: | 0.02-5.0มม |
อาหารเกรด 0.35 มม. หนารีดเย็น 316 แผ่นสแตนเลส
| วัสดุ: | 304/316/316ล |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3.0มม |
| ความกว้าง: | 1000mm-4000mm |
K13 ความอดทนสแตนเลสสตาร์กลมสําหรับการก่อสร้างที่น่าเชื่อถือ
| ความกว้าง: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| ขนาด: | 2mm-500mm |
| ชื่อสินค้า: | เหล็กเส้นกลมสแตนเลส |
300 ซีรี่ย์ โคลล์ม้วนเย็น 201 J1 J2 J3 สแตนเลส 304 สแตนเลส โคลล์ม้วน
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1500มม |
| ความหนา: | 0.12-0.2มม |
สายสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสสแตนเลส 2B
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
201 304 316 410 เกรดหมุนร้อนหมุนเย็นหมุน ASTM สายสลัดเหล็กไร้สแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
สายโค้ล Ss Roll 316 5 ตัน HENGDA 300 ซีรี่ย์โค้ลม้วนเย็น 201 J1 J2 J3 สแตนเลส 304 สแตนเลสโค้ล
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
Aisi โคลดร้อน โคลดเย็น ASTM 201 SS 304 316 309s 310s 430 410 420 3cr12 เกรดสแตนเลส
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |

