ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
1mm 202 310S แผ่นเหล็กสแตนเลสครึ่งแข็งครึ่งอบอ่อนสำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304 201 202 310S 430 |
| ความหนา: | 0.1-2.5 มม. หรือปรับแต่งได้ |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสี 40 - 150gsm GI 1500 มม. สำหรับงานหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กแผ่น GI |
|---|---|
| เคลือบสังกะสี: | 40-150แกรม |
| พิมพ์: | แผ่นเหล็กเหล็กสำหรับมุงหลังคา |
G90 ตู้คอนเทนเนอร์ เหล็กแผ่น กัลวาไนซ์ เคลือบสังกะสี Hot Dip 4.0mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM/AISI/SGCC/CGCC/TDC51DZM |
| เคลือบสังกะสี: | 90 G/m2 ถึง 275 G/m2 |
A36 สแตนเลสต่ํา แข็งแรงสูง ทนต่อการสวมเหล็ก NM400 NM500
| การใช้งาน: | พล็อตหม้อ, พล็อตถัง, พล็อต flange, พล็อตเรือ, เป็นต้น |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1000-12000มม |
304 304l สแตนเลส โปรแกรม 80 พื้นผิวท่อ สวยใส
| วาดเย็น: | 1-50มม |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | ทางทะเลทางอากาศโดยรถไฟ |
| กว้าง: | 12mm-650mm |
3/32" 303 310 316 แผ่นสแตนเลส 200 มม. 20 มม. 0.5 มม. Ss Sheet
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
1.6 มม. 1.5 มม. 1.2 มม. 316l สแตนเลสแผ่นโลหะ 8k กระจกเสร็จสิ้น 2520
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1-3mm |
| ความกว้าง: | 500-1500 มม. หรือปรับแต่ง |
3mm 2mm 316 แผ่นโลหะสแตนเลสพรุนหรือไม่ 316l Plate
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.25 - 3mm หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm, 600mm - 1500mm หรือปรับแต่งเอง |
0.25 มม. 0.2 มม. 0.1 มม. 3 มม. 302 แผ่นเหล็กสแตนเลส 2B พื้นผิว
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 3-15 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 100-500mm |
18 เกจ 1 มม. Ss 304 2 มม. แผ่น Aisi 304 Ba แผ่นสแตนเลส 2b
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1-5 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 500-1000 มม |

