ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
17-7 Ph แถบสแตนเลสตกแต่ง 40 มม. รีดร้อน
| เกรด: | DX51D, SGCC |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15 มม. - 4.00 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
AISI Q235 Q245 เหล็กม้วนสังกะสี Z275 ผลิตภัณฑ์ GI รีดร้อนชนิดแข็งปานกลาง
| เทคโนโลยี: | รีดเย็นและรีดร้อน |
|---|---|
| ความแข็ง: | มิดฮาร์ด |
| ความได้เปรียบ: | ความต้านทานการกัดกร่อนสูง |
ท่อเหล็กอาบสังกะสีเคลือบสังกะสี กลวง ขนาด 40x40 ท่อเหลี่ยม สำหรับงานก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อเคลือบสังกะสี |
|---|---|
| รูปร่าง: | ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมส่วนกลวง |
| ระดับ: | Q235B 20# 10# |
Q235 A36 Ss400 Q345 St52 กระดาษเหล็กคาร์บอน กระดาษเหล็กหมุนร้อน 5 มม
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง การต่อเรือ เครื่องจักร ภาชนะรับความดัน |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| แบบ: | ผ้าปูที่นอน |
ASTM A572 Ms แผ่นโลหะโลหะคาร์บอนสแตนเลสเหล็กเพชรหมึก
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
|---|---|
| การใช้งาน: | สร้างเครื่องจักร สร้างเรือ โบเลอร์ คอนเทนเนอร์ เป็นต้น |
| สี: | RAL |
8K กระจกแปรง 4x8 สแตนเลส 316 316l 304l 304
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง/ตกแต่ง/เครื่องครัว/อุตสาหกรรมเคมี |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบโรงสี / ขอบสลิต |
| รหัส HS: | 7219340000 |
304 304l ท่อกลมเหล็กไร้สแตนเลสม้วนร้อน
| ขอบ: | ขอบร่องหรือขอบโรงสี |
|---|---|
| จบ: | ปลายธรรมดาหรือปลายเอียง |
| ลักษณะ: | ทนต่ออุณหภูมิสูง ทนต่อการกัดกร่อน ทนทาน พื้นผิวเรียบ |
สแตนเลส 304 316l ท่อเหล็กไร้สแตนเลสไร้รอย 63mm 8 นิ้ว
| วาดเย็น: | 1-50มม |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | ทางทะเลทางอากาศโดยรถไฟ |
| กว้าง: | 12mm-650mm |
4mm 3mm เหล็กกล้าคาร์บอนแผ่นโลหะ Astm A36 1023 1020 1018 1010 Carbon Steel Sheet Suppliers
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-100mm |
| พิมพ์: | แผ่นเหล็ก |
8mm 1/4 "1/2 316 แผ่นสแตนเลส Astm A240 S31803 3mm ss แผ่น 202
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือกำหนดเอง |

