ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
ท่อ SS กลมไม่มีรอยต่อ 310 ท่อเชื่อมสแตนเลส
| วัสดุ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม, กลม, แบน, มุม, สี่เหลี่ยม, |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 มม. ถึง 400 มม. |
AISI 201 แผ่นสแตนเลสรีด 20 เกจ 0.4 มม. กระจกสำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4-6.0mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
TISCO เพลทมิลลิ่ง สเตนเลส สว่าง 0.35 - 2.50 มม. 304 316 316L 430
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 316L 304 201 430 |
| ความหนา: | 0.35-2.50 น |
5/16 "5/8" 4x8 แผ่นเหล็กอ่อนเกรด S355 43a 350 250 1.5 มม. 3 มม. 5 มม. 6 มม. สำหรับทำอาหาร
| เกรดเหล็ก:: | s20c |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็นและรีดร้อน |
| บริการประมวลผล:: | ดัด, ตัด |
24X24 316 0.5 มม. แผ่นเหล็กแผ่นสี่เหลี่ยมขอบโรงสี
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
astm 10mm 3mm 316 แผ่นสแตนเลส 1mm 8' x 4' 316 Ss Plate
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือกำหนดเอง |
Dia 120mm UNS S21800 Nitronic 60 เหล็กกล้าไร้สนิม Round Bar 300 Series สำหรับ Valve Steels
| วัสดุ: | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ขนาด: | 2-400mm |
| การใช้งานพิเศษ: | เหล็กตัดฟรี |
ความหนา 0.3-3.0 มิลลิเมตร โล่แผ่นเหล็กไร้ขัด 201/304/430/316 No 4 2b 8k
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
3/8" 1/8" 1/2" 1/4" 304 แผ่นสแตนเลส 5mm 6mm 7mm 8mm
| ความยาว: | 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ, 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 650-2000mm หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.3-3mm |

