ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
2B Mill Finish Brushed Stainless Steel Sheet SS316 316L 6mm ASTM A240
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L |
| ความหนา: | 6/8/9/10/12มม |
แผ่นสแตนเลสขัดเงาโรงสี 220 - 3000 มม. 2B AISI 316 316L A240
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L |
| ความหนา: | 6/8/9/10/12มม |
4x8 S235jr แผ่นเหล็กคาร์บอนม้วนร้อน Q235b
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
|---|---|
| การใช้งาน: | สร้างเครื่องจักร สร้างเรือ โบเลอร์ คอนเทนเนอร์ เป็นต้น |
| สี: | RAL |
Astm A270 A554 ท่อเหล็กดัดเหล็ก 304 316l 316 310s 440
| การใช้งาน: | เคมีภัณฑ์ ปิโตรเคมี น้ำมันและก๊าซ พลังงาน อาหารและเครื่องดื่ม ยา การบำบัดน้ำ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่องหรือขอบโรงสี |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
1008 1010 1015 1020 แผ่นเหล็กแคบ 5 มิลลิเมตร 10 มิลลิเมตรความหนา แผ่นเหล็กแคบลดคาร์บอน
| ขอบ: | โรงสี, กรีด, กลม ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง เหล็กกล้าทนต่อการสึกหรอ |
202 201 HR แผ่นเหล็กสแตนเลสแผ่นเหล็ก 5mm 10mm SUS
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 202 201 |
| ความหนา: | 5mm 10mm |
AISI 304 310S 410 แผ่นสแตนเลส 3.0 มม. BA HL 2b แผ่น
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
8 มม 10 มม ความหนา Astm A500 Gr.B A36 65mn แผ่นสแตนเลสคาร์บอน แผ่นเบอร์สแตนเลสคาร์บอน
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
|---|---|
| ความยาว: | 2000 มม.-12000 มม |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
201 No 1 สแตนเลส Sch 10 ท่อสี่เหลี่ยม รอบ 304
| คําอธิบาย: | แผ่นสแตนเลสรีดเย็น |
|---|---|
| นิกเกิล: | 8% |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ล่วงหน้า 30% T / T + ยอดคงเหลือ 70% |
SSAB 500 แผ่นเหล็กทนการสึกหรอ 15mm 500 Bhn Steel Plate
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3mm-100mm |
| พิมพ์: | แผ่นเหล็ก |

