ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
200/300/400 ซีรี่ย์ โครงเหล็กไร้สแตนเลส 1 มิลลิเมตรม้วนเย็น 201 301 304 316 321 โครงเหล็กไร้สแตนเลส 2b
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
50a800 เหล็กซิลิคอนไฟฟ้าที่ไม่ได้กํากับแบบม้วนเย็น
| สี: | สีธรรมชาติ |
|---|---|
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็ง |
| รายการ: | มาตรฐาน ISO9001 |
3/8" หม้อต้มแผ่นเหล็กคาร์บอน 4x8 3/4 "1/8" 1/4 "8mm 6mm 5mm แผ่นเหล็กอ่อน
| ความหนา: | 5-120mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| ทดสอบ: | BV/SGS---Mtc |
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมรีดร้อนชนิดอ่อนกลวง Sch40 ท่อเหล็กคาร์บอนกัลวาไนซ์ไม่มีรอยต่อ 36 นิ้ว 6m
| มาตรฐาน: | ASTM GB JIS DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 10 #, 20 #, 45 #, A199, A214, SS400 S235JR |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม |
โคลล์เหล็กเหล็กกระปุกแบบหมักร้อน กว้างภายนอก 1000-1500 มิลลิเมตร
| การบรรจุ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เคลือบสังกะสี: | 60-275ก./ตร.ม |
| น้ำหนักม้วน: | 3-8MT |
หมุนร้อนหมุนเย็น Astm 201 304 310s 316 สแตนเลส โรลโค้ล
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
ความหนา 0.5-10.0 มม. 304L 316 430 แผ่นสแตนเลสพร้อมพื้นผิว 2B No.1
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | กำหนดเอง |
| พื้นผิว: | กำหนดเอง |
Slit Edge Stainless Steel 430 CoilStainless Steel BA ความยาวคอยล์ 1,000mm - 6000mm
| ขั้นต่ำ: | 3 ตัน |
|---|---|
| การชำระเงิน: | T / T, L / C, Western Union, OA |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW |
BA 430 201 คอยล์ HL สแตนเลส 304 316 เกรด 1,000 มม. - 6000 มม.
| ความต้านทานการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-3.0mm |
| การชำระเงิน: | T / T, L / C, Western Union, OA |
304 310s 316 แผ่นประดับม้วนเย็น Ss รอยสแตนเลส รอยสแตนเลส 2b Ba 8k
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |

