ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
Invar 4J36 4J50 แถบผลิตภัณฑ์เหล็กนิกเกิล 4J29 Kovar 4J32 4J33 4J34
| ระดับ: | invar36 |
|---|---|
| วัสดุ: | นี เฟ |
| ประเภทตัวนำ: | แข็ง |
4J50 ผลิตภัณฑ์โลหะผสมเหล็ก UNS K94610 4J29 Kovar Capillary Tube
| ระดับ: | โลหะผสมที่มีความแม่นยำ |
|---|---|
| วัสดุ: | 4J50 |
| ความต้านทาน (μΩ.m): | ต่ำ |
Q195 ขดลวดเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนนายกรัฐมนตรี GI เหล็กชุบสังกะสีในม้วน
| รูปร่าง: | แพรวพราวหรือไม่แพรวพราว |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3mm |
| สี: | เงิน |
แผ่นสแตนเลส BA ขัดเงา 0.5 มม. 201 202J1 310s 904L 4x8ft พร้อมเกจ 20 อัน
| มาตรฐาน: | ASTM,DIN,EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
| ความหนา: | 2.0-15มม.,6มม |
304 316 คอยล์สแตนเลสทนการกัดกร่อน 201 430 409L 410 2205 2507
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| คุณสมบัติทางแม่เหล็ก: | ไม่ใช่แม่เหล็กหรือแม่เหล็ก |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
0.1 มม. - 3.0 มม. สแตนเลส 304 ม้วนกระจกเสร็จความกว้าง 1,000 มม. - 2000 มม.
| คุณสมบัติทางแม่เหล็ก: | ไม่ใช่แม่เหล็กหรือแม่เหล็ก |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
Nm400 Nm500 GBT24186 NM600 สวมแผ่นเหล็กทนสำหรับคอนเทนเนอร์
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความหนา: | 1.0-500mm |
| พิมพ์: | แผ่นเหล็ก |
304 304L 316 Dia 60 มม. ท่อสแตนเลสแบบไม่มีรอยต่อสุขาภิบาล / ท่อ SS
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 304L 316 |
| ความยาว: | 1500-1000mm |
ขดลวดเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน Gi Q345 ขดลวดเหล็กชุบสังกะสี SGCC เหล็ก
| รูปร่าง: | แพรวพราวหรือไม่แพรวพราว |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3mm |
| สี: | เงิน |
ERW Q345 25 มม. ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน 1 นิ้ว X 1 นิ้ว 2 นิ้ว X 20 Ft 0.875" X 0.065" SS400
| มาตรฐาน: | ASTM GB JIS DIN |
|---|---|
| เกรด: | Q345 |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม |

