ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
316 2205 2507 ท่อสแตนเลส ไม่มีสาย สวยกลม
| วาดเย็น: | 1-50มม |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | ทางทะเลทางอากาศโดยรถไฟ |
| กว้าง: | 12mm-650mm |
ASTM สแตนเลส ท่อไร้รอย Tp 304 304l 309s 310s 316l สว่าง อีลเลียเดอร์ พิกเกิล 309s
| วาดเย็น: | 1-50มม |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | ทางทะเลทางอากาศโดยรถไฟ |
| กว้าง: | 12mm-650mm |
ความหนา 1.5 นิ้ว Sch80 904L 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อพร้อมพื้นผิวขัดเงา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | ซีรีส์ 904L/420/316/304 |
| ความยาว: | 5800/6000mm |
G350 G550 แผ่นหลังคาเหล็กสแตนเลส 4*8
| ความหนาแน่น: | 00.284 ปอนด์/อิน 3 |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| เกรด: | NM360,NM400,NM450,NM500,NM550,NM600 |
ASTM AISI JIS ท่อไร้รอยเหล็ก BA 2B HL
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 304l 316 |
| ความยาว: | 1,000-12,000 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
310 202 ท่อเชื่อมสเตนเลสสตีลไม่มีรอยต่อ SS 316 เกรดใช้สำหรับรั้วถนน
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
409 310s 304L dia 50mm Stainless Seamless Tube ตาราง 160 ใช้สำหรับ Boiler Pipe
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | ฮาสเทลลอย C276 |
| Dia: | 5.5-200mm |
ราคาแผ่นเหล็กคาร์บอนอ่อน S235jr 16mo3 13crmo4-5
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง การต่อเรือ เครื่องจักร ภาชนะรับความดัน |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| แบบ: | ผ้าปูที่นอน |
1mm 2mm 3mm ความหนา 304 - 310s ASTM A240/ASME SA240 ร้อนม้วนสแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1500มม |
| ความหนา: | 0.12-0.2มม |
201 202 304 304L 316 316L 430 กรอบเหล็กไร้สแตนเลสความกว้าง 1220 มม
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |

