ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ stainless steel strip coil ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
BA 316 แผ่นสแตนเลส Ss แผ่น 0.2mm 2B HL Mirror
| มาตรฐาน: | ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304 304L 316 316L 310s |
| ความหนา: | 0.2-3.0mm หรือ Customized |
10mm 20mm Stainless Steel Round Bar Rod โลหะผสมทองแดงนิกเกิล Monel 400 K500
| ระดับ: | โมเนล 400 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB |
| ขนาด: | 20~200มม |
3/8" 1/8" 1/2" 1/4" 304 แผ่นสแตนเลส 5mm 6mm 7mm 8mm
| ความยาว: | 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ, 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 650-2000mm หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.3-3mm |
0.25mm Stamped Water Wave แผงสแตนเลส 316L แผ่น Ripple สำหรับเพดาน
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-20mm |
| ความกว้าง: | 12000-2500mm |
304L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดใหญ่ 7MM 310s Mill Edge
| มาตรฐาน: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| ระดับ: | 321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.12mm-10.0mm |
JIS 316 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิว 0.3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 316 304 |
| ความหนา: | 0.3mm~15mm |
304 กระจกสแตนเลสแผ่นไทเทเนียมทองแผง 2000 มม. กว้าง
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-20mm |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
TISCO 2BA SS Strip Coil 304 316 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น
| ชื่อสินค้า: | โล่แผ่นเหล็กดัดเย็น |
|---|---|
| เกรด: | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310S, 409, 410, 430, เป็นต้น |
| พื้นที่: | 2B, BA, HL, No.1, No.4, 8K |
409 410 430 420 304L 316 301 สายสอยเหล็กไร้สแตนเลส
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
316 2B ba 2D ความหนา 0.1-3 มิลลิเมตร แสงสว่าง HR SS สายสอยสแตนเลส
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| เกรด: | 201, 304, 316 เป็นต้น |

