ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ stainless steel strip coil ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลส 304 201 316l 301 410 309s 310s สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| ใบรับรอง: | ISO, เอสจีเอ, BV |
สายผิวเส้นผม สายสแตนเลส 20 นิ้ว 301 สายสแตนเลสที่ติดกันเย็น
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องครัว ฯลฯ |
|---|---|
| การส่ง: | 7-15 วัน |
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
SS304 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นกระจกเสร็จสิ้นการตกแต่ง
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เวลาจัดส่ง: | 15-21 วัน |
BA พื้นผิวเหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 316 แผ่นขนาดที่กำหนดเอง
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316 |
| ความหนา: | 0.3-300mm |
ODM GB 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเอง BA Plate
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/430 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
304l 306l ท่อไม่มีรอยต่อ Ss 304 Sch 10 กำหนดการ 20 Din 2391 Din 2448
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/8K/กระจก/No.1,etc |
|---|---|
| ความยาว: | 1-12m |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 200/300/400 |
201 304 430 2b Ba 8k Hl แผ่นสอยเหล็กไร้ขัด 3 มม
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
3 มม 301 302 303 304 ถังเก็บสารเย็นจากสแตนเลสสแตนเลสที่มีคาร์บอนต่ํา
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| จบซะ: | รีดร้อนรีดเย็น |
0.025mm4mm 201 304 316 โล่เหล็กไร้สแตนเลส โล่เหล็กแผ่นเหล็ก
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1,000-6,000มม |
กระจกม้วนเย็น 2B ผิว Din 1.4305 Ss 201 304 316 316L 409 โคล / รอลล์ / สเตนเลส
| ชื่อสินค้า: | สแตนเลสม้วนม้วน |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |

