ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ stainless steel strip coil ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดที่กำหนดเอง 201 ม้วนแถบสแตนเลสพร้อมกระจก BA สำหรับอุปกรณ์เครื่องกล
| ระดับ: | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm หรือกำหนดเอง |
1/2 Hard Tempered 301 ม้วนแถบสแตนเลสสำหรับ Spring BA Surface
| วัสดุ: | SS 301 |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
316L 410 ม้วนสแตนเลสแผ่นรีดร้อนสแตนเลสรีดเย็น 316 Grade
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6 มม. หรือตามที่ต้องการ |
| ความกว้าง: | 20-2000mm |
Astm สายโค้ลเส้นเหล็กไร้สแตนเลส 201 304 2b 2e Ba สําหรับการผลิตรถยนต์
| รหัสคอยล์: | 508/610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
2 นิ้ว SS 201 316 430 เกรดความหนาสแตนเลสแถบม้วน
| ระดับ: | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm หรือกำหนดเองได้ |
430 ม้วนสแตนเลส 1/2 1/4 นิ้วแถบสแตนเลสบางม้วน 410
| วัสดุ: | SS 305 |
|---|---|
| เกรด: | ซีรีส์ 300 |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
ความหนา 0.1 มม. Ss 304 316 310 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น Coils
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3.0mm |
| ความกว้าง: | 50-500mm |
ความหนา 0.3-3.0 มิลลิเมตร โล่แผ่นเหล็กไร้ขัด 201/304/430/316 No 4 2b 8k
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
แถบสแตนเลส 201 กว้าง 2 นิ้วมีรู 4 มม. 50 มม. 304 316L 430
| เกรด: | ซีรีย์ 300/400 |
|---|---|
| น้ำหนักคอยล์: | 1MT - 10MT |
| ความยาว: | ม้วน |
430 904l แถบสแตนเลส 10 มม. แผ่นสแตนเลสในม้วน
| วัสดุ: | AISI 310S |
|---|---|
| เกรด: | ซีรีส์ 300 |
| ความยาว: | 1,000-6000 มม. หรือตามความต้องการ |

