ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ stainless steel strip coil ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
304 409 แถบยึดสแตนเลส 0.9 มม. Ss Strip Coil
| วัสดุ: | AISI 201,304 |
|---|---|
| เกรด: | 200,300 ชุด |
| ความยาว: | 5800 มม. หรือตามความต้องการ |
ม้วนขอบโรงสีสแตนเลส 1,000 มม. 2507 316 201
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| หลังการขาย: | ปัญหาคุณภาพใด ๆ ที่พบเมื่อได้รับสินค้า การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไข |
AISI ASTM JIS 403 เกรด 201 304 SS สายโค้ล โรลเย็น สแตนเลส สายโค้ล สายโค้ล ผู้ผลิตในจีน
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
5mm 24G X 5/16" เหล็กแผ่นดัดสปริง 500mm C75
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| Technic: | รีดเย็น |
Baosteel Jisco แผ่นเหล็กสแตนเลส 3mm 201 304 316 310s 2205 2b Hl Mirror
| มาตรฐาน: | ASME, ASTM, EN, BS, GB, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ระดับ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 316, 316L, 316Ti, 309, 310, 317, 321, 409, 410, 420, 430, 904L, |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: 3 มม. - 16 มม. แผ่นหนาพิเศษ: 16 มม. - 115 มม. |
ASTM แผ่นตาข่ายสแตนเลสพรุน 0.5 มม. SS201 SS410 กระจกขัดเงา
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304L 316L 321 310 309 410 420 |
| ความหนา: | 0.10mm-15.0mm |
316l SS Strip Coil 0.5mm 316 ม้วนสแตนเลส
| เกรด: | 200 Series, 300 Series, 400 Series |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบจิตรกรรม / น้ำมัน |
| ความยาว: | 2,000-6,000 มม |
440c 304 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน 1/2" OD X 50 Ft
| วัสดุ: | เอสเอส 316 |
|---|---|
| เกรด: | ซีรีส์ 300 |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
0.25 - 2.5 มม. Tisco เหล็กม้วนสแตนเลสม้วนรีดเย็น 304 316L 201 430 2B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L 201 430 |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม |

