ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ stainless steel strip coil ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
2B มิลล์เสร็จสิ้นแปรงแผ่นสแตนเลส SS316 316L 100MM ASTM
| มาตรฐาน: | ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316 317 321 310 309 410 420 |
| ความหนา: | 0.15mm-25mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดด้านสว่าง 2.5 3.0 มม. 304 316L 4ftx8FT แผ่น
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L |
| ความหนา: | 0.25มม.~20มม |
แผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็น Ba สแตนเลสสดใส 0.4 มม. - 3 มม. 430 316 มิลลิ่ง
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 409L 420 |
| ความหนา: | 0.4mm-3mm สำหรับการรีดเย็น |
BA 2B แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 0.12mm - 10.0mm 304L 7MM 310s Mill Edge
| มาตรฐาน: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| ระดับ: | 321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.12mm-10.0mm |
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 24 เกจ 304 316l เกรด 201 1mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, JIS, AISI, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 10-1000m |
| ความกว้าง: | 1mm-1000mm |
Aisi 304 316 SS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นหนา 0.3 มม. หนา 2B เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
8mm 1/4 "1/2 316 แผ่นสแตนเลส Astm A240 S31803 3mm ss แผ่น 202
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือกำหนดเอง |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 316L 0.3-100 มม. พร้อมพื้นผิวกระจก HL
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ASTM 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น HL สำหรับอุตสาหกรรมก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | AISI EN JIS ASTM DIN ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/430 |
| ความหนา: | 0.3-200mm |
904L ออสเตนนิติกสแตนเลสแผ่นกระจกแผ่นเสร็จสิ้น EN AISI 310S 316L
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304 /304L/316/316L321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.18-1.5mm |

