ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ stainless steel strip coil ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
CR เหล็กม้วนรีดเย็น 2500 มม. AISI Gi แผ่นม้วน
| เกรด: | A36 / Q235B |
|---|---|
| เทคนิค: | แผ่นรีดร้อน |
| ความยาว: | 6-12m หรือตามความต้องการ |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสีรีดเย็น Zero Spangle ในม้วน SGCC SGCD JIS G3302
| การปรากฏ: | แพรวพราวหรือแพรวพราวไม่มี |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3mm |
| สี: | เงิน |
SS410 Ss 430 คอยล์ 0.8Mm ถึง 10 Mm
| น้ำหนักคอยล์: | 1-25mt |
|---|---|
| การใช้งานพิเศษ: | สวมเหล็กทน |
| ความยาว: | ตามคำขอของลูกค้า |
Baosteel SGCC dx51d เหล็กชุบสังกะสีด้วยไฟฟ้า Z275 G550 0.3mm ความหนา
| รูปร่าง: | แพรวพราวหรือไม่แพรวพราว |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3MM |
| สี: | เงิน |
SPTE เหล็กวิลาด Dr7 Dr8 พิมพ์ผิด Electrolytic Bright Square Rectangular 1500mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กแผ่นเคลือบดีบุก |
|---|---|
| วัสดุ: | SPCC,MR,SPTE |
| ความหนา: | 0.2-0.5มม |
Astm A36 โลหะคาร์บอน โลหะแผ่น โลหะความต้านทานต่อการกัดกร่อน
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
A283 A306 E34-2 A37-2 แผ่นเหล็กดํา แผ่นเหล็กคาร์บอนม้วนเย็น
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
|---|---|
| ความยาว: | 2000 มม.-12000 มม |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
สายโค้ล Ss Roll 316 5 ตัน HENGDA 300 ซีรี่ย์โค้ลม้วนเย็น 201 J1 J2 J3 สแตนเลส 304 สแตนเลสโค้ล
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
201 304 316 Ss เส้น 10 มิลลิเมตร ชุดเหล็กไร้สแตนเลสที่ดึงเย็นในโค้ล ความกว้าง 1000 มิลลิเมตร ราคา
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| รหัสคอยล์: | 508มม./610มม |
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
ความต้านทานการกัดกร่อนม้วนเหล็กชุบสังกะสี Az150 G550 Gl SGCC
| ทาน้ำมันหรือไม่ทาน้ำมัน: | ทาน้ำมันเล็กน้อย |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบสังกะสี |
| ความได้เปรียบ: | ความต้านทานการกัดกร่อนสูง |

