ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
TISCO 2BA SS Strip Coil 304 316 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น
| ชื่อสินค้า: | โล่แผ่นเหล็กดัดเย็น |
|---|---|
| เกรด: | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310S, 409, 410, 430, เป็นต้น |
| พื้นที่: | 2B, BA, HL, No.1, No.4, 8K |
AISI ASTM JIS 403 เกรด 201 304 SS สายโค้ล โรลเย็น สแตนเลส สายโค้ล สายโค้ล ผู้ผลิตในจีน
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
แผ่นโลหะสแตนเลส AISI 430 NB 1MM 1000X2000 1250X2500
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | EN 1.4511 AISI 430 |
| ความหนา: | 0.1-20mm |
3/16" 3/32" หนา 420 430 304 สแตนเลสเส้นกลมเกรดเอ ผิวมันเงา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
T304 Aisi 304 BA แผ่นสแตนเลส 16 เกจ 304 แผ่นสแตนเลส
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
3mm รีดเย็น 316 แผ่นโลหะเกรดแผ่นสแตนเลสที่มีพื้นผิว 2B
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
14ga 16ga แผ่น Ss รีดเย็น 2B เสร็จสิ้น 4x8 โลหะ 35 มม. เส้นผม
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L 310S 317 904L 2205 |
| ความหนา: | 0.15-35มม |
ความหนา 0.3-3.0 มิลลิเมตร โล่แผ่นเหล็กไร้ขัด 201/304/430/316 No 4 2b 8k
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
AISI ASTM เหล็กแผ่นรีดเย็น 201 แผ่นสแตนเลส Ba 8K Mirror
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316/ 316L |
| ความหนา: | 0.3-120mm |
SS 201 J3 304 แผ่นสแตนเลส 8k พื้นผิวเส้นผมในม้วน
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | 301L, 304N, 410, 204C3, 316L, 316, 304, 204C2, 304L |
| ความหนา: | 0.28 ~ 3 มม. หรือกำหนดเอง |

