ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
0.5 มม. ASTM 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นกด HL สำหรับเครื่องครัว
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จสิ้น: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/นูน/ทอง/สีโรสโกลด์/สีดำทอง |
304 304L 316 310 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นมิเรอร์ 2B เสร็จสิ้น 0.6 มม.
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM304 304L 316 310 |
| ความหนา: | 0.12-0.6มม |
1.0mm SS304 แผ่นรีดเย็น SS 304 แผ่น BA Surface
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 10 เกจ 1500 x 6000mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | 2B,NO.1 |
AISI 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น JIS OEM พร้อมพื้นผิว Ba
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/316L |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 316L 0.3-100 มม. พร้อมพื้นผิวกระจก HL
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
OEM ASTM EN 202 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเองพร้อม HL Finish
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ODM GB 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเอง BA Plate
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/430 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ขนาดที่กำหนดเองแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 304L OEM JIS 2D พื้นผิว
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316 |
| ความหนา: | 0.3-300mm |
309s แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น ASTM EN หนา 20 มม. ขนาดกำหนดเอง
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 20-100mm |

