ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
2B 316 สแตนเลสแผ่นรีดเย็นแผ่นตกแต่ง 40mm Plate
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 310 316 |
| ความหนา: | 20-100mm |
ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่นหนา 6 มม. BA Mirror
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
316L Hairline 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 16 แผงวัด
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
SS304 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นกระจกเสร็จสิ้นการตกแต่ง
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เวลาจัดส่ง: | 15-21 วัน |
CR เหล็กม้วนรีดเย็น 2500 มม. AISI Gi แผ่นม้วน
| เกรด: | A36 / Q235B |
|---|---|
| เทคนิค: | แผ่นรีดร้อน |
| ความยาว: | 6-12m หรือตามความต้องการ |
ASTM แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น AISI หนา 10 มม. Slit Edge
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 321 |
| ความหนา: | 0.15-120mm |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสีรีดเย็น Zero Spangle ในม้วน SGCC SGCD JIS G3302
| การปรากฏ: | แพรวพราวหรือแพรวพราวไม่มี |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3mm |
| สี: | เงิน |
304 0.3 มิลลิเมตร โล่เหล็กไร้สแตนเลสแบบเย็น สร้างอาศัย
| ความหนา: | 0.3-3mm |
|---|---|
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง / ตกแต่ง / อุตสาหกรรม / แผ่นต่อเรือ / แผ่นคอนเทนเนอร์ |
| การบํารุงผิว: | รีดเย็น |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นชนิดแข็งพิเศษ 30x 304 11 เกจ 12 เกจ
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Technic: | รีดเย็น |
| เสร็จสิ้น: | ความต้องการ |
BA พื้นผิวเหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 316 แผ่นขนาดที่กำหนดเอง
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316 |
| ความหนา: | 0.3-300mm |

