ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น SUS 3 มม. 400 มม. 304 316L แผ่นตัด
| มาตรฐาน: | ASTM, SUS, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 301 304 304l 316 316l 310 410 430 |
| ความหนา: | 0.2-400mm |
TISCO ASTM แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316 430 1.5 มม. 1 มม. พร้อมขอบร่อง
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 430 |
| ความหนา: | 0.1-3.0 มม. หรือตามคำขอ |
ASTM รีดเย็น 304 316 แผ่นเหล็กสแตนเลส 1,000 - 6000 มม
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| หลังการขาย: | การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไขสำหรับปัญหาด้านคุณภาพ |
3X3 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 3 มม. ตัดเป็นแผ่นเหล็กขนาด
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
0.12-3.0mm ความหนา 310S 309 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B BA Surface
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จ: | 2B/BA/กระจกเงา/HL/No.1 |
304L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดใหญ่ 7MM 310s Mill Edge
| มาตรฐาน: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| ระดับ: | 321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.12mm-10.0mm |
ASME พื้นผิว 2b แผ่นสแตนเลสรีดเย็น BA ซาติน 0.3 มม. สำหรับตกแต่ง
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 430 |
| ความหนา: | 0.25-1.5มม |
เหล็กสปริงชุบแข็ง 5 มม. พื้นผิวสดใสรีดเย็น
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
S400 A36 Q235B Q195 เหล็กม้วนคาร์บอนรีดเย็น ซัพพลายเออร์
| เกรด: | 45 # S400 A36 Q235B Q195 |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
| ความกว้าง: | 500-2600mm |

