ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
904L หนังเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น 0.5 มม
| หลังการขาย: | การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไขสำหรับปัญหาด้านคุณภาพ |
|---|---|
| ปลายผิว: | 2B/ BA/ NO.1/ NO.4/ 8K/ HL/ 2D/ 1D |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
คุณภาพดีจาก TISCO 0.2-3.0 มม. AISI 430 201 304 316 317 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิว 4*8 ฟุต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
| ระดับ: | 317,304/ 304L,301S, 316L, 316 |
201 202 304 316 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็นหนา 1.5 มม. 2BA พื้นผิวสว่าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ระดับ: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
409 410 420 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นเกรดหนา 4 มม. หนา
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
316 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. ป้องกันการกัดกร่อน ASTM ขัดเงา
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
JIS 316 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิว 0.3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 316 304 |
| ความหนา: | 0.3mm~15mm |
BA ASTM 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304L 316L 201 1MM 2MM 2B 8K
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 304L 316L 201 |
| ความหนา: | 0.2mm-5.0mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น ASTM 0.15 มม. 304L 304 321 316L 310S 2205 430 แผ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
| ระดับ: | 304L 304 321 316L 310S 2205 430 420 |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น AISI แบบกำหนดเอง 0.3-100 มม. พร้อมกระจก 2B
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ASTM A240 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น AISI 18K 6MM Grade
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |

