ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
ASTM 201 409L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3mm แผ่น Inox
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 409L 420 |
| ความหนา: | 0.4mm-6mm/3mm-100mm |
304 316L 430 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.08 มม. - กระจก 2B ครึ่งแข็ง 3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-6mm |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
7mm 4x8 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Aisi 316 430 403 2B 8k Mirror Finish
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 316 430 403 |
| ความหนา: | 0.12-0.6มม |
กรีดสแตนเลสม้วน สแตนเลสรีดเย็นม้วน 316l SS201 Ss304
| เกรด: | 200,300 ชุด |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-25 มม. หรือตามคำขอ |
| ความยาว: | 2400 มม. หรือตามคำขอ |
แผ่นเอสเอส ASTM 304 แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น HL 8K เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316L |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
ผนัง 3.0 มม. 304L 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 201 ตกแต่งต้านทานการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304L 316 |
| ความหนา: | 1.0-3.0mm หรือ Customized |
316L 304L ม้วนแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3mm 1500mm Width
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316L 304L |
| ความหนา: | 0.2-3.0mm |
Astm 0.5m - 1.5m A240 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Inox 321 สำหรับแผ่น Boiler Ss
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 304,201,316,321,310ส |
| ความหนา: | 2mm-20mm หรือกำหนดเอง |
SGS 14ga แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3.0mm 202 316 310S สำหรับผนังห้องครัว
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200/300 |
| ความหนา: | 10ga 12ga 14ga 16ga;1.0/2.0/3.0มม. |
SUS 4*8 เหล็กไร้สแตนเลสแผ่นม้วนเย็น 304/304l/316
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 4x8 แผ่น |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |

