ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 4x8 ASTM 0.2-8.0mm 2B ขัดเงาสำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2~8.0 มม. |
| ความยาว: | 1200~6000 มม. |
304 316 30x แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 1/4 นิ้ว 1/16" X 8" X 12"
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
310 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. 304l 201 กระจกตกแต่ง
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 316L 304 201 430 310 |
| ความหนา: | 0.5-2.50 |
0.3 มิลลิเมตร 0.5 มิลลิเมตร 1 มิลลิเมตร 3 มิลลิเมตรเหล็กดัดเย็นเหล็กไร้สแตนเลสแผ่น 2b Ba 430 321 201 inox
| ขนาดที่ปรับแต่งเอง: | กว้าง 100-1500 มม. ยาว 500-6500 มม |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| คําสําคัญ: | แผ่นสแตนเลส |
โลหะเหล็กไร้สแตนเลสเรียบ โลหะเหล็ก 301 302 303 304 304l 304n1
| ขนาดที่ปรับแต่งเอง: | กว้าง 100-1500 มม. ยาว 500-6500 มม |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| คําสําคัญ: | แผ่นสแตนเลส |
AISI SS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 10mm No.1 Surface 304 Ss 410
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 410 |
| ความหนา: | 6/8/9/10mmOr ตามคำขอของคุณ |
แผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็น 304 Ss 1.25 มม. พร้อมพื้นผิว 2B
| วัสดุ: | 304/304L/304H |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3.0mm |
| ความกว้าง: | 60-2000mm |
0.17 มม. 0.16 มม. พิมพ์แผ่นดีบุกแผ่นรีดเย็นสำหรับกระป๋องดีบุก SPCC Bright
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นดีบุกอิเล็กโทรไลต์ |
|---|---|
| ระดับ: | SPHC-SPHD |
| ความหนา: | 0.15~0.45มม |
เหล็กแผ่นเคลือบดีบุกเกรดอาหารสำหรับม้วนรีดเย็นความกว้าง 1020 มม
| มาตรฐาน: | JIS G3303-2008 / ASTM A623M-2011 |
|---|---|
| ระดับ: | SPCC,MR,สพฉ |
| ความหนา: | 0.12 ถึง 0.60 มม |

