ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
304l 316l แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขัดเงา 0.1 มม. 0.2 มม. 0.05 มม. X 100 มม. X 2000 มม.
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือกำหนดเอง |
ASTM A36 สีดําเหล็กเหล็กเย็นม้วนแผ่นโลหะ 0.6 มม สําหรับวัสดุก่อสร้าง
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1,000-6,000มม |
DX51D SGCC เคลือบเหล็กม้วนเคลือบสังกะสีสำหรับแผ่นหลังคารีดเย็น
| ประเภทแพรวพราว: | Spangle ขั้นต่ำ |
|---|---|
| ความแข็ง: | มิดฮาร์ด |
| ความได้เปรียบ: | ความต้านทานการกัดกร่อนสูง |
En 10107 M400-50a โคลล์เหล็กแผ่นซิลิคอน โลลเย็น ไม่oriented
| สี: | สีธรรมชาติ |
|---|---|
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็ง |
| รายการ: | มาตรฐาน ISO9001 |
A653M Astm A653 เหล็กม้วนชุบสังกะสีรีดเย็น Q195 เกรด 50 JIS G3302
| การปรากฏ: | แพรวพราวหรือแพรวพราวไม่มี |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3mm |
| สี: | เงิน |
304 โล่เหล็กไร้สแตนเลสหมักเย็น หนา 0.3mm 1mm 3mm 5mm
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 4000 มม. 34CrNiMo6 โลหะผสมเหล็กแผ่น
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | 1,000-4000mm |
| การจัดส่งสินค้า: | การขนส่งทางทะเล |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น OEM 3/16 304 แผ่นสแตนเลส Aisi 304 BA 3mm 5mm และ 6mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Technic: | รีดเย็น |
| เสร็จสิ้น: | ความต้องการ |
BA 2B แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 0.12mm - 10.0mm 304L 7MM 310s Mill Edge
| มาตรฐาน: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| ระดับ: | 321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.12mm-10.0mm |
กระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316L 430 ครึ่งแข็ง 2B 0.08 มม. - 3 มม.
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-6mm |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |

