ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
BA 2B เสร็จสิ้นแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316 309 กำหนดเอง 3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 309 |
| ความหนา: | 0.5-500 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
2mm 22 Gauge Stainless Steel Sheet Metal Welding HL 316L 904L 317 รีดเย็น 2B
| มาตรฐาน: | JIS G4303、JIS G4311、JIS G4305 |
|---|---|
| ระดับ: | 301L, S30815, 301, 316Ti, 316L, 321, 410S, S32304, 204C2, 425M |
| ความหนา: | 0.12-3.0มม./4.0-60มม |
Aisi 304 316 SS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นหนา 0.3 มม. หนา 2B เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
4ftx8FT แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 420 201 กระจกจานHL
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 304/301/201/202/316/316Ti/410/420/904L |
| ความหนา: | 0.25-2.0mm |
Inox ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น BA กระจก 430 316 316L 321 2b
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 430 316 316L 321 |
| ความหนา: | กำหนดเอง 0.35 มม. ~ 0.50 มม |
แผ่นเหล็กสแตนเลสแบบกำหนดเอง 0.5 - 500 มม. 304 316 309 BA 2B รีดเย็นเสร็จ
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 309 |
| ความหนา: | 0.5-500 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
0.25 - 2.5 มม. Tisco เหล็กม้วนสแตนเลสม้วนรีดเย็น 304 316L 201 430 2B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L 201 430 |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม |
201 304 316 430 310s 316l 1.5 มิลลิเมตรหนา
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | 30%TT+70%TT / LC |
| ราคากลาง: | FOB, CFR, CIF, EXW |
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 24 เกจ 304 316l เกรด 201 1mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, JIS, AISI, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 10-1000m |
| ความกว้าง: | 1mm-1000mm |
ความหนา 0.15-2.5 มม. ASTM 316L แผ่นเหล็กสแตนเลสพร้อมพื้นผิว 2B Ba
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316/316L |
| ความหนา: | 0.5-80mm |

