ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
2B เสร็จสิ้นแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 4.0mm 316L Mill Edge
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316L |
| ความหนา: | 4.0-6.0mm |
317 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.2 มม. UNS Standard Ss Plate
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 317 |
| ความหนา: | 0.2mm~80mm |
14ga 202 430 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 4x8 2B พื้นผิว 2.0 มม. แผ่น Inox
| มาตรฐาน: | JIS G4305-2005 |
|---|---|
| ระดับ: | 201,430,304,316,316Ti, 316L, 321, 410S,904L 2205 |
| ความหนา: | 10-16ga |
ASTM 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น SS แผ่น 900 มม. ทนต่อการกัดกร่อน BA
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
AISI 202 410 420 2B แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. 201 เกรด
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
304 316 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3 มม. 100 มม. ใช้สำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 304L 316 310 |
| ความหนา: | 0.1-3.0 มม. หรือตามคำขอ |
A283 A306 E34-2 A37-2 แผ่นเหล็กดํา แผ่นเหล็กคาร์บอนม้วนเย็น
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
|---|---|
| ความยาว: | 2000 มม.-12000 มม |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
AISI ASTM Q195 ท่อเหล็กชุบสังกะสีคาร์บอนต่ำท่อสี่เหลี่ยมรีดเย็น 10 * 10 มม. - 600 * 600 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB, AISI, ASTM, DIN, En, SUS, Uns เป็นต้น |
| ระดับ: | Q235/Q235B/Q345/Q345B |
ความหนา 2 มม. รีดเย็น SS400 เกรดคาร์บอนน้ำหนักเบา C Channel
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| รูปร่าง: | C Channel |
| ระดับ: | SS400 |
316L 904L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่นบางหนา 0.5 มม. สำหรับอาคาร
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304 /304L/316/316L321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 2mm-20mm หรือ Customized |

