ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
Astm A240 0.5 มม. แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Inox Ss เกรด 321 สำหรับ Boiler
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 304,201,316,321,310S |
| ความหนา: | 2mm-20mm หรือ Customized |
EN 10346 โลหะเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| จบซะ: | 2B/BA/HL/NO.4/8K |
| ความแข็ง: | อ่อน, แข็ง 1/4, แข็ง 1/2, แข็ง 3/4, แข็งเต็ม |
0.25mm 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น Ferritic 202 Plat SS Sheet
| มาตรฐาน: | JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201-202-304-316-310 |
| ความหนา: | 0.25-4.0 มม. หรือกำหนดเอง |
2.5 มม. 201 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 430 เกรด 2B BA แผ่นพื้นผิวกระจก
| มาตรฐาน: | SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 430 |
| ความหนา: | 0.3-4.0 มม. หรือกำหนดเอง |
Aisi 410 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 1.5 มม. 410s แผ่นทอง Slit Edge
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 410S |
| ความหนา: | 5mm 1.5-3.0mm |
Pvd 18k 0.15 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นพื้นผิวกระจกแปรง
| มาตรฐาน: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316Ti |
| ความหนา: | 0.12-3.0mm หรือ Customized |
เส้นผมพื้นผิวม้วนสแตนเลส 24 นิ้ว 301 แถบสแตนเลส 3mm รีดเย็น
| เกรด: | 200,300, 400 ซีรี่ส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.35 มม. หรือตามคำขอ |
| ความยาว: | 5500 มม. ตามคำขอ |
โคลดเย็น DX54D โคลดเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของคอยล์: | 1000-1500มม |
|---|---|
| การยืดตัว: | 16-30% |
| แรงดึง: | 270-500N/ตร.ม |
305 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น แผ่นสแตนเลส 304l No 4 Finish No 1 JIS 2mm 3/8"
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1-5 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 500-1200mm |
ASTM 201 304 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 1mm 2mm 3mm 2B Surface
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 201 304 316 |
| ความหนา: | กำหนดเอง 0.35 มม. ~ 0.50 มม |

