ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
WAF DENY (Your access is blocked by firewall, please contact customer service.)(16/Jan/2023:21:36:30 +0800 client ip:119.254.30.216,server_ip:23.224.74.76)
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | กำหนดเองได้ 0.1-300 มม |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
เส้นผมหนา 0.12-3.0 มม. แผ่นสแตนเลสแกะสลัก PVD เคลือบสีเงินตกแต่งจาน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 |
| ความหนา: | 0.1-300mm |
แผ่น SS ความหนา 0.8 มม. รีดเย็นดูเพล็กซ์ 430 แผ่นอบอ่อนสแตนเลส
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS 430 |
| ความหนา: | 0.3/0.8 มม. |
304 S32750 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.2 มม. Super Duplex
| ความอดทน: | -0.75mm |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 410 430 s32750 |
| ความหนา: | 0.2-20mm |
304 316 201 Ss กระดาษ 0.5-20mm ความหนาแผ่นเหล็กไร้ขัดกระจก กระดาษเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง/ตกแต่ง/เครื่องครัว/อุตสาหกรรมเคมี |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบโรงสี / ขอบสลิต |
| รหัส HS: | 7219340000 |
Ss 316 304 2b พื้นผิวทนทานต่อการกัดกร่อน พื้นผิวทนทานต่ออุณหภูมิสูง พื้นผิวทนทานต่อการกัดกร่อน
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง/ตกแต่ง/เครื่องครัว/อุตสาหกรรมเคมี |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบโรงสี / ขอบสลิต |
| รหัส HS: | 7219340000 |
Ss เพลท 201 304 316l 430 ใบ เพลทเหล็กไร้ขัด
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 4x8 แผ่น |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
Astm 410 430 พื้นผิวแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 5.0 มม. HL Magnetic
| ได้รับการรับรอง: | ISO,CE,RoHS |
|---|---|
| ระดับ: | 430 410 |
| ความหนา: | 4.0-12.0มม |
4x8ft 1045 กระเบื้องเหล็กคาร์บอน โหลดร้อน โหลดเย็น โหลดกลาง โหลดเบา
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| รักษาความร้อน: | การปรับสภาพเป็นปกติ, การปรับสภาพ, การปรับสภาพ เป็นต้น |
| ความยาว: | 1000mm-12000mm |
304 321 202 แผ่นสแตนเลส 485 มม. ความหนา 0.5 มม. BA 2B พื้นผิวรีดเย็น
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 321 202 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |

