ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสแตนเลสหนา รีดเย็น GB 304 0.3 - 200mm Plate
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
แผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็น Ba สแตนเลสสดใส 0.4 มม. - 3 มม. 430 316 มิลลิ่ง
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 409L 420 |
| ความหนา: | 0.4mm-3mm สำหรับการรีดเย็น |
ความหนา 0.1 มม. Ss 304 316 310 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น Coils
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3.0mm |
| ความกว้าง: | 50-500mm |
JIS ASTM 304 316 310S แผ่นเหล็กสแตนเลสที่มีพื้นผิว HL
| วัสดุ: | 304 /304L /316 /316L / 321 / 309S / 310S / 904L |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000/1219/1250/1500 มม. |
| ความยาว: | 2000/2438/2500/3000/3048 มม. |
ขนาดที่กำหนดเอง 201 ม้วนแถบสแตนเลสพร้อมกระจก BA สำหรับอุปกรณ์เครื่องกล
| ระดับ: | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm หรือกำหนดเอง |
ASTM 201 แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น Inox Ss 1500mm 304 316 409L
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/310/420/410/202/201 |
| ความหนา: | 0.2-3.0 หรือมากกว่า 3.0mm |
AISI 201 J2 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นแผ่นแบน 1200 มม. พร้อมแฮร์ไลน์ขัดเงา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/31 |
| ความหนา: | 0.2mm-3.0mm |
316 201 เหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นแผ่นกระจก Pvc 1219 X 2440
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความจำเป็น |
Aisi 201 แผ่นสแตนเลสเจาะรู 4x8 2b Hl Ba 6mm หนา
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3-3.0 มม. |
AISI แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B เสร็จสิ้น 1219x2438mm 3mm
| วัสดุ: | 434 |
|---|---|
| ความหนา: | 3.0mm |
| ความกว้าง: | 1220mm |

