ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ hot rolled steel round bar ] การจับคู่ 49 ผลิตภัณฑ์.
ASTM 201 แผ่นเหล็กสแตนเลส 6 มม. 430 โลหะพร้อมโรงสี 4 * 8 ฟุต
| ความกว้างที่กำหนดเอง: | 1,000มม.~1500มม |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อนที่อุณหภูมิสูง |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 4000 มม. 34CrNiMo6 โลหะผสมเหล็กแผ่น
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | 1,000-4000mm |
| การจัดส่งสินค้า: | การขนส่งทางทะเล |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 8 มม. Astm A276 Ss 304L สแตนเลสสตีลบาร์สว่างพร้อมเกลียวเต็ม
| วัสดุ: | 304L |
|---|---|
| ขนาด: | 8mm |
| ความยาว: | 5.8เมตร |
ความหนา 1.5 นิ้ว Sch80 904L 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อพร้อมพื้นผิวขัดเงา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | ซีรีส์ 904L/420/316/304 |
| ความยาว: | 5800/6000mm |
304l 306l ท่อไม่มีรอยต่อ Ss 304 Sch 10 กำหนดการ 20 Din 2391 Din 2448
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/8K/กระจก/No.1,etc |
|---|---|
| ความยาว: | 1-12m |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 200/300/400 |
รอบ 304l Ss 304 ท่อไม่มีรอยต่อ ASTM A312 TP304 3m 6m
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
10 มิลลิเมตร 16 มิลลิเมตร St37 Q235b Hr กระดาษเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษ
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
202 309 321 2" Sch 40 10mm 12mm Ss ท่อไม่มีรอยต่อ
| วัสดุ: | ไฮโดรเจน นิกเกิล โมลิบดีนัม โครเมียม |
|---|---|
| ความยาว: | 1-12m |
| Dia: | 5.5-200mm |
ETP Electrolytic Tinplate Sheet Oil Packaging 0.3mm ผิวบางใส 4.0mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กวิลาดอิเล็กโทรไลต์ |
|---|---|
| วัสดุ: | ETP Electrolytic Tinplate |
| ความหนา: | 0.1-4.5มม.,0.2มม.~4.0มม |

