ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ hot rolled steel round bar ] การจับคู่ 49 ผลิตภัณฑ์.
30mm Dia 40CrMo 20CrMo 42CrMo4 โลหะผสมเหล็กเส้นกลม Product
| ระดับ: | ASTM 1045/GB 45/JIS S45C/SS400, ASTM 1045/GB 45/JIS S45C/SS400 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| ความยาว: | 3-12m |
Hastelloy B-2 ผลิตภัณฑ์เหล็กโลหะผสม Hastelloy C-22 แท่งกลมโลหะผสมนิกเกิล
| ระดับ: | นิกเคิล, เฮสเทลลอย c22 |
|---|---|
| ความต้านทาน (μΩ.m): | ฐาน |
| ความแข็งแกร่งสูงสุด (≥ MPa): | 690 |
AISI 6 มม สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| ปลายผิว: | สดใส สีดำ ขัดเงา ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาด: | 2mm-500mm |
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
20 ความหนา ASTM 5115 แผ่นเหล็กโลหะผสมคาร์บอนต่ำรีดร้อนที่มีการเชื่อมที่ดี
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความหนา: | 20mm |
| ความยาว: | 6000MM |
ความหนา 7-35 มม. สแตนเลส H Beam 316 321 904l รีดร้อน
| ความหนา: | 4.0mm-8.0mm |
|---|---|
| ความหนาของหน้าแปลน: | 8mm - 64mm |
| ความกว้างของหน้าแปลน: | 50-400mm |
10 มม. Dia SS 430 เกรดสแตนเลสเหล็กเส้นกลมขัดเงาที่ใช้สำหรับการก่อสร้าง
| วัสดุ: | 400series |
|---|---|
| ขนาด: | 10-150mm |
| ความยาว: | 1-12m |
Q235b เหล็กคาร์บอนม้วนร้อน แผ่นกระดาษ A36 กระดาษเหล็กแบบเพชร
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
1.8-8.0mm ความหนา Q235 Q345 Hr Ms โลหะคาร์บอนสแตนเลส
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |

