ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ hot rolled steel round bar ] การจับคู่ 49 ผลิตภัณฑ์.
1.1240 1.1260 65G 65Mn4 66Mn4 65mn แถบเหล็กสปริงคาร์บอน
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
316L 410 ม้วนสแตนเลสแผ่นรีดร้อนสแตนเลสรีดเย็น 316 Grade
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6 มม. หรือตามที่ต้องการ |
| ความกว้าง: | 20-2000mm |
แผ่นเหล็กคาร์บอนอ่อน Sae 1006 1008 1017 AISI
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
|---|---|
| ความยาว: | 2000 มม.-12000 มม |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
แถบโลหะสแตนเลส 253Ma 316 1.2 มม. ดูเพล็กซ์ 2205 2507 254SMO
| เกรด: | ซีรี่ย์ 400 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15 มม. - 4.00 มม |
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |
Ss400 Ms แผ่นสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส 2.5 มม.
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
|---|---|
| การใช้งาน: | สร้างเครื่องจักร สร้างเรือ โบเลอร์ คอนเทนเนอร์ เป็นต้น |
| สี: | RAL |
430 แถบสแตนเลสขัดเงา 0.9 มม. 150 มม. 2B การลอกพื้นผิว
| วัสดุ: | AISI 201,304,309S |
|---|---|
| เกรด: | 200,300 ชุด |
| ความยาว: | 1500 มม. หรือตามความต้องการ |
Astm A36 โลหะคาร์บอน โลหะแผ่น โลหะความต้านทานต่อการกัดกร่อน
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
3/8" หม้อต้มแผ่นเหล็กคาร์บอน 4x8 3/4 "1/8" 1/4 "8mm 6mm 5mm แผ่นเหล็กอ่อน
| ความหนา: | 5-120mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| ทดสอบ: | BV/SGS---Mtc |
3/8" 1/8" 1/2" 1/4" 304 แผ่นสแตนเลส 5mm 6mm 7mm 8mm
| ความยาว: | 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ, 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 650-2000mm หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.3-3mm |

