ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ hot rolled steel round bar ] การจับคู่ 49 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 3 มม. 8x4fts ดอกยางพื้น SS 400 แผ่นเหล็กแบนอ่อน
| ระดับ: | SS400 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10 มม. ถึง 150 มม |
| แอปพลิเคชัน: | ทำรั้ว,ตะแกรง |
5/16 "5/8" 4x8 แผ่นเหล็กอ่อนเกรด S355 43a 350 250 1.5 มม. 3 มม. 5 มม. 6 มม. สำหรับทำอาหาร
| เกรดเหล็ก:: | s20c |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็นและรีดร้อน |
| บริการประมวลผล:: | ดัด, ตัด |
ASTM A29 A29M 04 โลหะผสมเหล็กแผ่น 5mm 10mm คาทอลิกป้องกันสังกะสี Coat
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-4000mm |
| Shippping: | การขนส่งทางทะเล |
เจาะเรียบ 2" 1/2" 3/16" 5/16" 1/4" 316l 304 321 316 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ 3/8
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
22 มม. ดึงเย็น Austenitic สแตนเลสท่อไร้รอยต่อ 304 316 321 5 "6" 7"
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
ท่อ SS กลมไม่มีรอยต่อ 310 ท่อเชื่อมสแตนเลส
| วัสดุ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม, กลม, แบน, มุม, สี่เหลี่ยม, |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 มม. ถึง 400 มม. |
Baosteel Jisco แผ่นเหล็กสแตนเลส 3mm 201 304 316 310s 2205 2b Hl Mirror
| มาตรฐาน: | ASME, ASTM, EN, BS, GB, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ระดับ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 316, 316L, 316Ti, 309, 310, 317, 321, 409, 410, 420, 430, 904L, |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: 3 มม. - 16 มม. แผ่นหนาพิเศษ: 16 มม. - 115 มม. |
ความหนา 10-30 มม. ASTM-A36 และ Q235 วัสดุแผ่นเหล็กคาร์บอนสูง
| ความยาว: | ตามความต้องการ |
|---|---|
| พื้นผิว: | น้ำมัน,ดำ,สังกะสี |
| การบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์ท่าเรือมาตรฐาน |
เหล็กแผ่นรีดเย็นรีดเย็น 3 มม. แผ่นเหล็กสปริงชุบแข็งแบนขัดเงา
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
เหล็กสปริงเกรดหนา 0.8-8 มม. หนา 65 มม. ใช้สำหรับตัดเลื่อย
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| เทคนิค: | รีดเย็น |

