ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ stainless steel sheet 3mm thick ] การจับคู่ 139 ผลิตภัณฑ์.
ASTM GB JIS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นหนา 1 มม. - หนา 3 มม
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
3mm 2mm 316 แผ่นสแตนเลส 2400 X 1200 4x8 Duplex 316h Plate
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
304 316 พื้นผิวกระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3 มม. ใช้สำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 304L 316L |
| ความหนา: | กำหนดเอง 0.15-100 มม |
304 316 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3 มม. 100 มม. ใช้สำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 304L 316 310 |
| ความหนา: | 0.1-3.0 มม. หรือตามคำขอ |
3X3 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 3 มม. ตัดเป็นแผ่นเหล็กขนาด
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
304 โล่เหล็กไร้สแตนเลสหมักเย็น หนา 0.3mm 1mm 3mm 5mm
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. Tisco 904L 2205 2507 2101 2520 2304 Inox
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 904L, 2205, 2507, 2101, 2520, 2304 |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: พิเศษ 3 มม. - 16 มม |
มิลลิ่งแผ่นเหล็กสแตนเลสสดใส 0.28 มม. 201 J3 304 8k พื้นผิวเส้นผม
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | 301L, 304N, 410, 204C3, 316L, 316, 304, 204C2, 304L |
| ความหนา: | 0.28 ~ 3 มม. หรือกำหนดเอง |
SS กระจกแผ่นสแตนเลส 6 มม. 0.3 มม. 2b เสร็จสิ้น 202 304 304l Rohs
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 202 304 304l |
| ความหนา: | 0.3mm-120mm |
กระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316L 430 ครึ่งแข็ง 2B 0.08 มม. - 3 มม.
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-6mm |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |

