ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ stainless steel sheet 3mm thick ] การจับคู่ 139 ผลิตภัณฑ์.
POSCO Mill แผ่นสแตนเลส 316 420 430 14ga 10ga 2B พื้นผิว 304 1000mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316/316L/430/420/904L/310S/317/2205 |
| ความหนา: | 24ga 14ga 12ga 10ga |
304 316 30x แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 1/4 นิ้ว 1/16" X 8" X 12"
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
Astm เหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 6mm 3mm 304 สแตนเลสแผ่นโลหะพรุน
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1 - 10 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 225-500 มม |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 316L 0.3-100 มม. พร้อมพื้นผิวกระจก HL
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ASTM 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น SS แผ่น 900 มม. ทนต่อการกัดกร่อน BA
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ขอบโรงสีสแตนเลสขัดเงา 8K PVD Hairline STS304
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 310S 304 316L 316Ti |
| ความหนา: | 0.2-4.0mm |
Astm 410 430 พื้นผิวแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 5.0 มม. HL Magnetic
| ได้รับการรับรอง: | ISO,CE,RoHS |
|---|---|
| ระดับ: | 430 410 |
| ความหนา: | 4.0-12.0มม |
SS Mirror Finish แผ่นสแตนเลส 0.5 มม. 2b เสร็จสิ้น 202 304 304l Rohs
| ได้รับการรับรอง: | ISO,CE,RoHS |
|---|---|
| ระดับ: | 202 304 304ล |
| ความหนา: | 0.5-1.25มม |
T304 Aisi 304 BA แผ่นสแตนเลส 16 เกจ 304 แผ่นสแตนเลส
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
ขนาดที่กำหนดเองแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 304L OEM JIS 2D พื้นผิว
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316 |
| ความหนา: | 0.3-300mm |

