ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ decorative stainless steel sheet ] การจับคู่ 183 ผลิตภัณฑ์.
201 202 304 316 430 ใบเหล็กดัดเหล็ก 5 มม. 6 มม. ความหนา 4x8 20 Gauge
| ขนาดที่ปรับแต่งเอง: | กว้าง 100-1500 มม. ยาว 500-6500 มม |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| คําสําคัญ: | แผ่นสแตนเลส |
2B 317L หนังสแตนเลสม้วนเย็น ความแข็งแรงและความทนทานสูง
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| วันที่จัดส่ง: | 7-20days ขึ้นอยู่กับปริมาณ |
304 S32750 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.2 มม. Super Duplex
| ความอดทน: | -0.75mm |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 410 430 s32750 |
| ความหนา: | 0.2-20mm |
ASME พื้นผิว 2b แผ่นสแตนเลสรีดเย็น BA ซาติน 0.3 มม. สำหรับตกแต่ง
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 430 |
| ความหนา: | 0.25-1.5มม |
316L 304L ม้วนแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3mm 1500mm Width
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316L 304L |
| ความหนา: | 0.2-3.0mm |
904L หนังเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น 0.5 มม
| หลังการขาย: | การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไขสำหรับปัญหาด้านคุณภาพ |
|---|---|
| ปลายผิว: | 2B/ BA/ NO.1/ NO.4/ 8K/ HL/ 2D/ 1D |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
อาหารเกรด 316 แผ่นโลหะสแตนเลสขนาด 55 มม. ASTM A240 TP316
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-55mm |
| ความยาว: | 2000mm-15000mm |
304 4x8 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2400 มม. ป้องกันการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304 |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
แผ่นกระจกตกแต่งสแตนเลสขัดเงา 201 316 Pvd Brushed 8K
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความจำเป็น |
304 0.3 มิลลิเมตร โล่เหล็กไร้สแตนเลสแบบเย็น สร้างอาศัย
| ความหนา: | 0.3-3mm |
|---|---|
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง / ตกแต่ง / อุตสาหกรรม / แผ่นต่อเรือ / แผ่นคอนเทนเนอร์ |
| การบํารุงผิว: | รีดเย็น |

