ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ decorative stainless steel sheet ] การจับคู่ 183 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสแตนเลสกัดสว่าง 0.12 - 4.0 มม. 304 321 202 BA 2B พื้นผิว
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 321 202 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |
แผ่นเหล็กสแตนเลสแบบกำหนดเอง 0.5 - 500 มม. 304 316 309 BA 2B รีดเย็นเสร็จ
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 309 |
| ความหนา: | 0.5-500 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
กระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316L 430 ครึ่งแข็ง 2B 0.08 มม. - 3 มม.
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-6mm |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
มิลลิ่งแผ่นเหล็กสแตนเลสสดใส 0.28 มม. 201 J3 304 8k พื้นผิวเส้นผม
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | 301L, 304N, 410, 204C3, 316L, 316, 304, 204C2, 304L |
| ความหนา: | 0.28 ~ 3 มม. หรือกำหนดเอง |
SGS 14ga แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3.0mm 202 316 310S สำหรับผนังห้องครัว
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200/300 |
| ความหนา: | 10ga 12ga 14ga 16ga;1.0/2.0/3.0มม. |
แผ่นโลหะสแตนเลส Tisco 14ga 304 316 310S 317 รีดเย็น 16 เกจ
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316 310S 420 430 440 |
| ความหนา: | 10ga 12ga 14ga 16ga |
14ga 202 430 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 4x8 2B พื้นผิว 2.0 มม. แผ่น Inox
| มาตรฐาน: | JIS G4305-2005 |
|---|---|
| ระดับ: | 201,430,304,316,316Ti, 316L, 321, 410S,904L 2205 |
| ความหนา: | 10-16ga |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดด้านสว่าง 2.5 3.0 มม. 304 316L 4ftx8FT แผ่น
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L |
| ความหนา: | 0.25มม.~20มม |
BA 2B แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 0.12mm - 10.0mm 304L 7MM 310s Mill Edge
| มาตรฐาน: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| ระดับ: | 321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.12mm-10.0mm |
TISCO 430 5.0 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นตกแต่งผนังกระจกเสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 430 316L |
| ความหนา: | 0.45-5mm |

