ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ decorative stainless steel sheet ] การจับคู่ 183 ผลิตภัณฑ์.
อาหารเกรด 0.35 มม. หนารีดเย็น 316 แผ่นสแตนเลส
| วัสดุ: | 304/316/316ล |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3.0มม |
| ความกว้าง: | 1000mm-4000mm |
3/8 "A243 Astm A242 A588 Corten เหล็กแผ่น 10mm 6mm 8mm 3mm 2mm Corten เหล็กแผ่น Weathering
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 1.6 มม. ~ 16 มม |
แถบสแตนเลส 201 กว้าง 2 นิ้วมีรู 4 มม. 50 มม. 304 316L 430
| เกรด: | ซีรีย์ 300/400 |
|---|---|
| น้ำหนักคอยล์: | 1MT - 10MT |
| ความยาว: | ม้วน |
แผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็น 304 Ss 1.25 มม. พร้อมพื้นผิว 2B
| วัสดุ: | 304/304L/304H |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-3.0mm |
| ความกว้าง: | 60-2000mm |
304 409 แถบยึดสแตนเลส 0.9 มม. Ss Strip Coil
| วัสดุ: | AISI 201,304 |
|---|---|
| เกรด: | 200,300 ชุด |
| ความยาว: | 5800 มม. หรือตามความต้องการ |
แผ่น SS ความหนา 0.8 มม. รีดเย็นดูเพล็กซ์ 430 แผ่นอบอ่อนสแตนเลส
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS 430 |
| ความหนา: | 0.3/0.8 มม. |
Ba 201 J2 304 316 สแตนเลส โครงการปรับปรุงผนัง
| รหัสคอยล์: | 508/610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
316L 410 ม้วนสแตนเลสแผ่นรีดร้อนสแตนเลสรีดเย็น 316 Grade
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6 มม. หรือตามที่ต้องการ |
| ความกว้าง: | 20-2000mm |
TISCO 2BA SS Strip Coil 304 316 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น
| ชื่อสินค้า: | โล่แผ่นเหล็กดัดเย็น |
|---|---|
| เกรด: | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310S, 409, 410, 430, เป็นต้น |
| พื้นที่: | 2B, BA, HL, No.1, No.4, 8K |
409/410/904l/2205/2507 Ss 304 ความหนาตามความต้องการ 4*8 ฟุต
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 4x8 แผ่น |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |

