ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ decorative stainless steel sheet ] การจับคู่ 183 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กสแตนเลส SUS ASTM Ss 430 2B BA Mirror Finished Elevator
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 410 420 430 |
| ความหนา: | 0.3mm |
พื้นผิวกระจกเงาม้วนสแตนเลส 4 มม. 304 430 201 ใช้สำหรับแผ่นหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกคอยล์สแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | AISI 316 409 410 420 430 201 202 304L |
| พื้นผิว: | Ba/2b/No. บา/2b/ไม่ใช่ 1/No.3/No.4/8K/Hl/2D/1D 1/No.3/No.4/8K/Hl/2D/1D |
0.25mm Stamped Water Wave แผงสแตนเลส 316L แผ่น Ripple สำหรับเพดาน
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-20mm |
| ความกว้าง: | 12000-2500mm |
ผนัง 3.0 มม. 304L 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 201 ตกแต่งต้านทานการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304L 316 |
| ความหนา: | 1.0-3.0mm หรือ Customized |
โรงถลุงเหล็กแผ่นรีดเย็น 1,000 - 2,000 มม. ขอบ 304 0.3 - 100 มม
| สี: | ตามคำขอของคุณ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| การรักษาพื้นผิว: | รีดเย็น |
ม้วนขอบโรงสีสแตนเลส 1,000 มม. 2507 316 201
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| หลังการขาย: | ปัญหาคุณภาพใด ๆ ที่พบเมื่อได้รับสินค้า การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไข |
304 316 คอยล์สแตนเลสทนการกัดกร่อน 201 430 409L 410 2205 2507
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| คุณสมบัติทางแม่เหล็ก: | ไม่ใช่แม่เหล็กหรือแม่เหล็ก |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
ความหนา 1.2 มม. รีดเย็น BA พื้นผิว 410 เหล็กแผ่นสำหรับเข็มใต้ผิวหนัง
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS DIN, GB, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 410/410s/420/430 |
| ความหนา: | 1.2-3mm |
JIS Ss 301 316L 304 BA เสร็จสิ้นแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นที่มีความหนา 0.25-2.5 มม
| มาตรฐาน: | EN10088-2, GB3280 |
|---|---|
| ระดับ: | 301 316L 304,300series |
| ความหนา: | 0.25-2.5mm |
430 แถบสแตนเลสขัดเงา 0.9 มม. 150 มม. 2B การลอกพื้นผิว
| วัสดุ: | AISI 201,304,309S |
|---|---|
| เกรด: | 200,300 ชุด |
| ความยาว: | 1500 มม. หรือตามความต้องการ |

