ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A285 Grc แผ่นเหล็กคาร์บอน A36 แผ่นเหล็กคาร์บอน
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง การต่อเรือ เครื่องจักร ภาชนะรับความดัน |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| แบบ: | ผ้าปูที่นอน |
8k Finish 1/4" 316 แผ่นสแตนเลสหนา 15 มม
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
10 มม. Dia SS 430 เกรดสแตนเลสเหล็กเส้นกลมขัดเงาที่ใช้สำหรับการก่อสร้าง
| วัสดุ: | 400series |
|---|---|
| ขนาด: | 10-150mm |
| ความยาว: | 1-12m |
Ah36 Dh36 Eh36 โลหะคาร์บอน โลหะเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง การต่อเรือ เครื่องจักร ภาชนะรับความดัน |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| แบบ: | ผ้าปูที่นอน |
รายการ 10 A312 Ss Pipe Sus201 202 304 2b 304l 316l 309s 310s อาคาร
| การยืดตัว: | ≥40% |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อนที่อุณหภูมิสูง |
| ราคา FOB: | รับราคาล่าสุด |
UNS G51500 AISI 5150 3mm 6mm แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบจุ่มร้อน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-4000mm |
| Shippping: | การขนส่งทางทะเล |
ASTM A653/A653M ผนังเหล็กเหล็กกระปุกทนทานการกัดกร่อน ความกว้าง 600-1500 มม ความยาว 16-30%
| แรงดึง: | 270-500N/ตร.ม |
|---|---|
| ความยาว: | 1,000-6,000มม |
| ความกว้าง: | 600-1500มม |
ASTM A312 ท่อ SS แบบไร้สาย 310s 309s 316 316l 316ti 321 304 304l 904l 2205 2507
| สี: | สีธรรมชาติ&กระจก |
|---|---|
| สินค้า: | แผ่นสแตนเลสรีดเย็น |
| จบซะ: | 2B/BA/Mirror/HL/No1 |
SPCC Tin Coated Sheet 2.8/2.8 2.0/2.0 Coating Tinplate Food Can 0.50mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กแผ่นเคลือบดีบุก |
|---|---|
| วัสดุ: | สพร |
| ความหนา: | 0.15-0.50มม |
JIS DIN ASTM AISI ราคาอุตสาหกรรม 904L โลลแผ่นเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |

