ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
316L 0.3-1.0mm ความหนา กระจก Hl No. 1 No. 4 ทอง 2B สแตนเลส สายโค้ล ราคา
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
AISI SUS 304 316L 201 430 410 2b Ba N4 8K สายม้วนเหล็กไร้ขัด 310S Ss สายม้วน
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
ASTM JIS 202 321 316 2b Ba 0.3-3mm Tisco Ss สายม้วนเหล็กเหล็กไร้ขัดสําหรับวัสดุก่อสร้าง
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
Hastelloy B-2 ผลิตภัณฑ์เหล็กโลหะผสม Hastelloy C-22 แท่งกลมโลหะผสมนิกเกิล
| ระดับ: | นิกเคิล, เฮสเทลลอย c22 |
|---|---|
| ความต้านทาน (μΩ.m): | ฐาน |
| ความแข็งแกร่งสูงสุด (≥ MPa): | 690 |
3 มม 301 302 303 304 ถังเก็บสารเย็นจากสแตนเลสสแตนเลสที่มีคาร์บอนต่ํา
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| จบซะ: | รีดร้อนรีดเย็น |
Ss400 ดําผิวเหล็กเรือแผ่นเหล็กแผ่นสําหรับวัสดุก่อสร้าง
| การใช้งาน: | Ship Plate, Boiler Plate, Container Plate, Flange Plate |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| ความยาว: | 1000-12000มม |
Aisi A36 Q235 แผ่นเหล็กคาร์บอน ดํา
| การใช้งาน: | Ship Plate, Boiler Plate, Container Plate, Flange Plate |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| ความยาว: | 1000-12000มม |
Astm A53 A106 1 นิ้ว กระเบื้องเหล็กคาร์บอน กระเบื้องเหล็กคาร์บอน ราคาต่อกิโลกรัม
| การใช้งาน: | Ship Plate, Boiler Plate, Container Plate, Flange Plate |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| ความยาว: | 1000-12000มม |
Ss400 A36 SA 387 GR.5 ปลาเหล็กเรือ 30 มม
| การใช้งาน: | Ship Plate, Boiler Plate, Container Plate, Flange Plate |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| ความยาว: | 1000-12000มม |
Ah36 A32 A131 Dh36 จีน ผลิตผิวดํา เหล็ก คาร์บอน สแตนเลส
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง การต่อเรือ เครื่องจักร ภาชนะรับความดัน |
|---|---|
| ขอบ: | โรงสี, ร่อง, รอบ |
| แบบ: | ผ้าปูที่นอน |

