ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ decorative stainless steel sheet ] การจับคู่ 183 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A240 0.3 มม. ทนต่อการกัดกร่อนของแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 410, 410S, 430, 304,316L, 316, 301 |
| ความหนา: | 0.3 -3mm |
JIS 316 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิว 0.3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 316 304 |
| ความหนา: | 0.3mm~15mm |
304 321 310s แผ่นสแตนเลสขัดผิว BA รีดเย็น
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 4x8 ASTM 0.2-8.0mm 2B ขัดเงาสำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2~8.0 มม. |
| ความยาว: | 1200~6000 มม. |
AISI 201 202 แผ่นเหล็กสแตนเลส 2.5 มม. 304 พื้นผิวสว่าง
| มาตรฐาน: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L 201 202 เกรด 310s |
| ความหนา: | 0.5-2.5 มม. หรือกำหนดเอง |
ASME A240 304l 304 แผ่นเหล็กไร้สแตนเลส No.4 No.8 ด้านผิว แผ่นเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
2205 2507 Ss เพลท 8k กระจกเหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นโลหะ
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
304l 316l แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขัดเงา 0.1 มม. 0.2 มม. 0.05 มม. X 100 มม. X 2000 มม.
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือกำหนดเอง |
2.0mm 310S 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นพร้อมกระจก 2B BA HL Metal
| มาตรฐาน: | SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 310S 430 |
| ความหนา: | 0.1-2.0mm หรือ Customized |
2B พื้นผิว AISI 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
| วัสดุ: | 304 316L 316Ti |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000 มม. หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 0.3-2.5 มม. หรือปรับแต่ง |

