ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ colored stainless steel sheets ] การจับคู่ 114 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดที่กำหนดเองแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 304L OEM JIS 2D พื้นผิว
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316 |
| ความหนา: | 0.3-300mm |
304 4x8 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2400 มม. ป้องกันการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304 |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
ASTM JIS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น En Standard 2.5mm 201 316
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201.316.304.316L |
| ความหนา: | 0.4mm-3mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 10 เกจ 1500 x 6000mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | 2B,NO.1 |
แผ่นสแตนเลสหนา รีดเย็น GB 304 0.3 - 200mm Plate
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่นหนา 6 มม. BA Mirror
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
430 410 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 20 มม. 319 แผ่น SS
| ความอดทน: | -0.75mm |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 410 430 s32750 |
| ความหนา: | 0.2-20mm |
A240 Tp304 SS 304 4mm 2b เสร็จสิ้น 304 แผ่นสแตนเลส 4x8
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
แผ่นสแตนเลส DIN รีดเย็น 0.25 มม. 304 316 310S สำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| ความหนา: | 0.3-3mm |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/ BA/ NO.1/ NO.4/ 8K/ HL/ 2D/ 1D |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
904L หนังเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น 0.5 มม
| หลังการขาย: | การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไขสำหรับปัญหาด้านคุณภาพ |
|---|---|
| ปลายผิว: | 2B/ BA/ NO.1/ NO.4/ 8K/ HL/ 2D/ 1D |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |

