ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolling steel ] การจับคู่ 684 ผลิตภัณฑ์.
TISCO 8mm แผ่นสแตนเลส 201 202 301 316L 1200mm Width
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 301 316L |
| ความหนา: | 8.0 หรือตามคำขอของคุณ |
Tisco 16ga BA แผ่นสแตนเลส 2B ขอบสลิท 316 317 304 4x8 6.0 มม.
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, SUS, GB, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201,304,301,316,316Ti, 316L, 321, 410S |
| ความหนา: | 0.3-6.0มม |
แผ่นโลหะสแตนเลส Tisco 14ga 304 316 310S 317 รีดเย็น 16 เกจ
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316 310S 420 430 440 |
| ความหนา: | 10ga 12ga 14ga 16ga |
AISI ASTM JIS 403 เกรด 201 304 SS คอยส์สแตนเลสม้วนรีดเย็นสำหรับตกแต่ง
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B,BA,No.1,กระจก,ขัด,สดใส |
| ตัวอย่าง: | ตัวอย่างสามารถใช้ได้ |
Astm 201 แผ่นสแตนเลสเกรด 0.6mm 2b เสร็จสิ้นครึ่งฮาร์ดโครเมียมนิกเกิล
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3-3mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 316L 10 มม. ในขอบม้วนเรียบ 201 202 304
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316L |
| ความหนา: | 12.0mm |
แผ่นเหล็กแผ่นสแตนเลสขอบโรงสี 316 316L 6 - 10mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L 316Ti |
| ความหนา: | 6/8/9/10mm |
Baosteel Jisco แผ่นเหล็กสแตนเลส 3mm 201 304 316 310s 2205 2b Hl Mirror
| มาตรฐาน: | ASME, ASTM, EN, BS, GB, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ระดับ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 316, 316L, 316Ti, 309, 310, 317, 321, 409, 410, 420, 430, 904L, |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: 3 มม. - 16 มม. แผ่นหนาพิเศษ: 16 มม. - 115 มม. |
TISCO 2BA SS Strip Coil 304 316 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น
| ชื่อสินค้า: | โล่แผ่นเหล็กดัดเย็น |
|---|---|
| เกรด: | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310S, 409, 410, 430, เป็นต้น |
| พื้นที่: | 2B, BA, HL, No.1, No.4, 8K |
16 เกจ 1/8 "1/4 รู 304 317 สแตนเลสแผ่นพรุน Ss316 แผ่น 3 มม.
| วัสดุ: | 304 317 316 |
|---|---|
| ความหนา: | 1.5-3.0mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm |

