ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ 304 stainless steel coil ] การจับคู่ 398 ผลิตภัณฑ์.
304L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดใหญ่ 7MM 310s Mill Edge
| มาตรฐาน: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| ระดับ: | 321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.12mm-10.0mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นขัดเงา 3000 มม. 430 ครอบคลุมผนัง 24 เกจ
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 430 |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น ASTM JIS 1500mm 201 316 En Standard
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/310/420/410/202/201 |
| ความหนา: | 0.2-3.0 หรือมากกว่า 3.0mm |
Aisi 201 แผ่นสแตนเลสเจาะรู 4x8 2b Hl Ba 6mm หนา
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3-3.0 มม. |
Astm 201 แผ่นสแตนเลสเกรด 0.6mm 2b เสร็จสิ้นครึ่งฮาร์ดโครเมียมนิกเกิล
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3-3mm |
TISCO 8mm แผ่นสแตนเลส 201 202 301 316L 1200mm Width
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 301 316L |
| ความหนา: | 8.0 หรือตามคำขอของคุณ |
ASTM A240 0.3 มม. ทนต่อการกัดกร่อนของแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 410, 410S, 430, 304,316L, 316, 301 |
| ความหนา: | 0.3 -3mm |
2B พื้นผิว AISI 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
| วัสดุ: | 304 316L 316Ti |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000 มม. หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 0.3-2.5 มม. หรือปรับแต่ง |
ความหนา 0.15-2.5 มม. ASTM 316L แผ่นเหล็กสแตนเลสพร้อมพื้นผิว 2B Ba
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316/316L |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
JIS 316 แผ่นเหล็กสแตนเลส 0.3 มม. ป้องกันการกัดกร่อนอบอ่อน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316 |
| ความหนา: | 0.3-1.0mm |

